Nồi Hấp Cơm Tấm 4 Tầng Công Nghiệp NHCT-D600-4T
Thông số kỹ thuật Nồi Hấp Cơm Tấm 4 Tầng Công Nghiệp NHCT-D600-4T
- Mã sản phẩm: NHCT-D600-4T.
- Đơn vị sản xuất: Việt Cường Thịnh.
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng Điện.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Công suất: 4,5 Kw.
- Nhiệt độ: 50 – 100 độ C.
- Thời gian sôi: 30 – 40P.
- Kích thước: D760 x R760 x C1660 mm.
- Đường kính xửng hấp: 600mm