Thông số kỹ thuật của nồi nấu cơm tấm bằng điện 2 tầng NHCT-D400-2T
- Mã sản phẩm: NHCT-D400-2T
- Đơn vị sản xuất: Inox Việt Cường Thịnh – Việt Nam
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng Điện.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Thời gian sôi: 30 – 40P.
- Dung tích xửng hấp: 5 đến 7 kg cơm.
- Đường kính xửng hấp: 400 mm.