- Mã sản phẩm: NHCT-D440-3T
- Đơn vị sản xuất: Công ty TNHH Inox Việt Cường Thịnh.
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng Điện.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Công suất: 4,5 Kw.
- Nhiệt độ: 50 – 100 độ C.
- Thời gian sôi: 30 – 40P.
- Số tầng hấp: 3 tầng [3 xửng hấp].
- Đường kính xửng hấp: 440 mm.
- Dung tích xửng hấp: 7 đến 10 kg cơm.
- Kích thước tổng thể: D600 x R600 x C1440 mm.
- Hoặc sản xuất với kích thước theo yêu cầu của khách hàng.
Một số sản phẩm liên quan:
- Tủ nấu cơm công nghiệp.
- Hệ thống chụp hút khói.
- Nồi nấu cháo công nghiệp.
- Bếp khè công nghiệp.
- Bể tách mỡ gia đình.
Có thể bạn quan tâm: Bảng Giá Nồi Hấp Xôi Công Nghiệp Cập Nhật Mới Nhất 2021
Có thể bạn đang quan tâm:
- Toàn bộ sản phẩm nồi hấp cơm tấm bằng điện, nồi hấp điện công nghiệp của Việt Cường Thịnh. Đều được thiết kế từ chất liệu inox 304. Với tính năng không gỉ sét đảm bảo được độ sáng bóng luôn như mới cho sản phẩm nồi hấp cơm tấm. Bên cạnh đó với thiết kế được tạo nên từ 2 lớp inox 304 dày 1mm.