- 1.1 Thông số kỹ thuật của Nồi Điện Hấp Cơm Tấm Ecomi 1 Tầng Size 400 NHCTE-D400-2T
- 1.2 Vì sao nồi hấp cơm tấm điện Ecomi 2 tầng lại xuất hiện trên thị trường?
- 1.3 Điều khác biệt giữa nồi hấp cơm tấm bằng điện Ecomi và những loại nồi nấu thông thường.
- 1.4 Những đặc điểm cấu tạo của nồi hấp cơm tấm điện Ecomi 2 tầng
Chia sẻ những lợi ích mà nồi hấp cơm tấm điện Ecomi 2 tầng mang đến cho khách hàng
Thông số kỹ thuật của Nồi Điện Hấp Cơm Tấm Ecomi 1 Tầng Size 400 NHCTE-D400-2T
- Mã sản phẩm: NHCTE-D400-2T
- Xuất xứ: Inox Việt Cường Thịnh
- Nhiên liệu sử dụng: Điện 220V/ 50Hz
- Chất liệu: inox 304, dày 1.0 mm
- Kích thước: D500 x R500 x C620/1160 mm
- Đường kính nồi hấp: 400 mm
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 400 mm, Cao 220 mm