Thông Số Nồi Điện Hấp Xôi Công Nghiệp 3 Tầng NHX-D400-3T
- Mã SP: NHX-D400-3T.
- Tên sản phẩm: Nồi hấp xôi bằng điện [xửng điện hấp xôi].
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Đơn vị sản xuất : Công ty TNHH SX – TM Inox Việt Cường Thịnh.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3cm.
- Chiều cao xửng hấp: 220 mm.
- Kích thước: Đường kính xửng hấp 400 mm (Size 400 mm).
- Kích thước tổng thể: D560 x R560 x C1440 mm.
- Dung tích xửng hấp: 5 đến 7 kg xôi.
- Tình trạng mới 100%.
- Đặc điểm: 3 tầng hấp (Xửng hấp).
- Nhiên liệu sử dụng: Điện 220V/50 Hz.