Thông số xửng hấp bánh bao, nồi hấp bánh bao bằng điện 2 tầng NHBB-D440-2T:
- Mã sản phẩm: NHBB-D440-2T
- Đơn vị sản xuất: Công ty TNHH SX – TM Inox Việt Cường Thịnh.
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng Điện.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Thời gian sôi: 30 – 40P.
- Số tầng: 2 tầng [ 2 xửng hấp ]
- Đường kính xửng hấp: 440 mm.
- Chiều cao xửng hấp: 110 mm.