Thông số kỹ thuật của nồi hấp bánh bao công nghiệp 4 tầng NHBB-D440-4T
- Tên sản phẩm: Nồi hấp bánh bao bằng điện 4 tầng
- Mã sản phẩm: NHBB-D440-4T
- Đơn vị sản xuất: Công ty TNHH SX – TM Inox Việt Cường Thịnh.
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng Điện.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Thời gian sôi: 30 – 40P.
- Đường kích xửng hấp: 440 mm.
- Chiều cao xửng hấp: 110 mm.
- Kích thước tổng thể: D600 x R600 x C1220 mm.
- Hoặc sản xuất với kích thước theo yêu cầu của khách hàng.
» Xem thêm một số sản phẩm liên quan:
- Tủ hâm nóng thức ăn.
- Nồi nấu cháo công nghiệp.
- Nồi nấu phở bằng điện.
- Tủ nấu cơm công nghiệp.
- Bể tách mỡ công nghiệp.
Các loại nồi hấp bánh bao bằng điện, nồi hấp bánh bao 4 tầng, nồi hấp điện công nghiệp của Việt Cường Thịnh. Thường được làm hoàn toàn bằng chất liệu inox 304 cao cấp. Thành nồi hấp bánh bao điện, nồi hấp bánh công nghiệp với 2 lớp inox 304 cao cấp dày 1mm. Nên đảm bảo nồi hấp bánh bao bằng điện luôn có được độ sáng bóng. Mới mẻ, bền bỉ, hạn chế được tối đa các hư hỏng.