Thông số kỹ thuật của nồi hấp bánh bao Ecomi 1 tầng NHBBE-D400-1T
- Mã sản phẩm: NHBBE-D400-1T.
- Đơn vị sản xuất: Inox Việt Cường Thịnh
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng điện.
- Chất Liệu: Inox 304, dày 1mm.
- Kích thước tổng: D500 x R500 x C620/940 mm.
- Đường kính nồi hấp: 400 mm.
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 400mm, cao 220 mm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.