Nồi Hấp Bánh Cuốn Bằng Điện Size 320 NHBC-D320
Thông số kỹ thuật Nồi Hấp Bánh Cuốn Bằng Điện Size 320 NHBC-D320
- Mã SP: NHBC-320.
- Đơn vị sản xuất: Việt Cường Thịnh.
- Nhiên liệu: Bằng điện.
- Chất liệu: Inox 304 – 2 lớp, dày 1mm.
- Foam cách nhiệt 3 cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Công suất: 4,5 Kw.
- Kích thước: D480 x R480 x C780 mm.
- Đường kính nồi: 320 mm (32 cm).