Nồi Hấp Cơm Tấm 2 Tầng Sử Dụng Điện NHCT-D600-2T
Thông số kỹ thuật Nồi Hấp Cơm Tấm 2 Tầng Sử Dụng Điện NHCT-D600-2T
- Mã sản phẩm: NHCT-D600-2T.
- Đơn vị sản xuất: Việt Cường Thịnh.
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng Điện.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Thời gian sôi: 30 – 40P.
- Đường kính xửng hấp: 600mm.
- Kích thước: D760 x R760 x C1220 mm.
- Hoặc sản xuất với kích thước theo yêu cầu của khách hàng.
Tầm quan trọng của sản phẩm đối với quán cơm tấm
Các quán cơm tấm thường phải nấu cơm và các món ăn nhanh chóng để phục vụ khách hàng trong thời gian ngắn. Với nồi hấp cơm tấm điện 2 tầng hấp Size 600, các quán có thể nấu cơm và các món ăn một cách nhanh chóng và tiện lợi hơn. Nồi hấp cơm tấm điện có công suất 4,5 kW, giúp nấu cơm và các món ăn nhanh chóng và đảm bảo chất lượng.