Nồi Hấp Cơm Tấm 3 Tầng Công Nghiệp NHCT-D600-3T
Thông Số Kỹ Thuật Nồi Hấp Cơm Tấm 3 Tầng Công Nghiệp NHCT-D600-3T
- Mã sản phẩm: NHCT-D600-3T.
- Đơn vị sản xuất: Việt Cường Thịnh.
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng Điện.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Thời gian sôi: 30 – 40P.
- Số tầng hấp: 3 tầng [3 xửng hấp].
- Đường kính xửng hấp: 600 mm.