Thông số nồi hấp cơm tấm bằng điện, xửng hấp cơm tấm bằng điện 1 tầng NHCT-D400-1T
- Mã sản phẩm: NHCT-D400-1T
- Đơn vị sản xuất: Inox Việt Cường Thịnh – Việt Nam
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng Điện.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3 cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Công suất: 4,5 Kw.
- Nhiệt độ: 50 – 100 độ C.
- Thời gian sôi: 30 – 40P.
- Số tầng hấp: 1 tầng [1 xửng].
- Đường kính xửng hấp: 400 mm.
- Chiều cao xửng hấp: 220 mm.
- Dung tích xửng hấp: 5 đến 7 kg xôi.
- Kích thước tổng thể: D560 x R560 x C1000 mm.
- Hoặc sản xuất với kích thước theo yêu cầu của khách hàng.
» Một số sản phẩm liên quan:
- Nồi nấu phở bằng điện.
- Nồi nấu cháo công nghiệp.
- Bếp á công nghiệp.
- Tủ nấu cơm công nghiệp bằng gas.
- Tủ giữ nóng thức ăn.
Cấu tạo thông minh của nồi hấp cơm tấm điện công nghiệp mang đến cho người sử dụng sự hài lòng.
- Phần thành của nồi hấp cơm tấm điện được làm từ 2 lớp inox 304 cao cấp dày 1mm. Và ở phần giữa được bổ sung thêm lớp Foam cách nhiệt dày 3cm giữ nhiệt hiệu quả. Nên dù trong quá trình hấp mà bạn có vô tình chạm tay vào cũng sẽ không bị bỏng do nó đã được cách nhiệt tốt nhất.