Nồi Hấp Cơm Tấm Bằng Điện NHCT-D600-1T
Thông số kỹ thuật Nồi Hấp Cơm Tấm Bằng Điện NHCT-D600-1T
- Mã sản phẩm: NHCT-D600-1T
- Đơn vị sản xuất: Việt Cường Thịnh.
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng Điện.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Công suất: 4,5 Kw.
- Nhiệt độ: 50 – 100 độ C.
- Thời gian sôi: 30 – 40P.
- Đường kích xửng hấp: 600 mm.
- Chiều cao xửng hấp: 220 mm.