Cách sử dụng Nồi Hấp Cơm Tấm Ecomi 2 Tầng Size 440 NHCTE-D440-2T đạt hiệu quả cao
Thông số kỹ thuật của Nồi Điện Hấp Cơm Tấm Ecomi 2 Tầng Size 440 NHCTE-D440-2T
- Mã sản phẩm: NHCTE-D440-2T
- Xuất xứ: Inox Việt Cường Thịnh
- Nhiên liệu sử dụng: Điện 220V/ 50Hz
- Chất liệu: inox 304, dày 1.0 mm
- Kích thước: D540 x R540 x C620/1160 mm
- Đường kính nồi hấp: 440 mm
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 440 mm, Cao 220 mm