Nồi Hấp Cơm Tấm Ecomi 3 Tầng Size 400 NHCTE-D400-3T đa chức năng, tiết kiệm năng lượng
Thông số kỹ thuật của Nồi Điện Hấp Cơm Tấm Ecomi 1 Tầng Size 400 NHCTE-D400-3T
- Mã sản phẩm: NHCTE-D400-3T
- Xuất xứ: Inox Việt Cường Thịnh
- Nhiên liệu sử dụng: Điện 220V/ 50Hz
- Chất liệu: inox 304, dày 1.0 mm
- Kích thước: D500 x R500 x C620/1380 mm
- Đường kính nồi hấp: 400 mm
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 400 mm, Cao 220 mm