Thông số kỹ thuật của Nồi Điện Hấp Cơm Tấm Ecomi 3 Tầng Size 600 NHCTE-D600-3T
- Mã sản phẩm: NHCTE-D600-3T
- Xuất xứ: Inox Việt Cường Thịnh
- Nhiên liệu sử dụng: Điện 220V/ 50Hz
- Chất liệu: inox 304, dày 1.0 mm
- Kích thước: D700 x R700 x C620/1380 mm
- Đường kính nồi hấp: 600 mm
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 600 mm, Cao 220 mm