- Lựa chọn nhà sản xuất và phân phối có thương hiệu và độ uy tín cao để mua sản phẩm.
- Sản phẩm phải có đầy đủ tem mác, thông số và hướng dẫn sử dụng được dán trực tiếp ở thành nồi.
- Chất liệu làm ra sản phẩm phải là chất liệu inox cao cấp 304.
- Sản phẩm phải sử dụng được đa chức năng nhưng vẫn tiết kiệm được tối đa điện năng tiêu thụ.
Thông số kỹ thuật của Nồi Điện Hấp Cơm Tấm Ecomi 4 Tầng Size 600 NHCTE-D600-4T
- Mã sản phẩm: NHCTE-D600-4T
- Xuất xứ: Inox Việt Cường Thịnh
- Nhiên liệu sử dụng: Điện 220V/ 50Hz
- Chất liệu: inox 304, dày 1.0 mm
- Kích thước: D700 x R700 x C620/1600 mm
- Đường kính nồi hấp: 600 mm
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 600 mm, Cao 220 mm