Với thiết kế thông minh, nồi hấp inox 304 giúp bạn nấu các món ăn ngon và đa dạng như rau củ, thịt cá, hải sản, gạo và hạt ngũ cốc một cách nhanh chóng và tiện lợi. Với đường kính 400mm, nồi hấp inox 304 có thể đáp ứng nhu cầu nấu ăn của cả gia đình hoặc nhóm bạn. Sản phẩm còn được thiết kế với tay cầm và núm nồi chắc chắn, giúp bạn dễ dàng di chuyển và điều chỉnh.
Thông số kỹ thuật của Nồi Hấp Inox 304 2 Tầng Size 400 NH-D400-2T
- Mã sản phẩm: NH-D400-2T
- Xuất xứ: Inox Việt Cường Thịnh
- Chất liệu: inox 304, dày 1.0 mm
- Kích thước tổng: Đường kính 400mm, Cao 200/740 mm
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 400mm, Cao 220mm
- Kích thước nồi hấp: Đường kính 400mm, Cao 200mm