Nồi Hấp Xôi 1 Tầng Có Khung Treo Hộp Điện NHX-D400-1T/KT
Thông số kỹ thuật nồi hấp xôi 1 tầng có khung treo hộp điện NHX-D400-1T/KT
- Mã SP: NHX-D400-1T/KT
- Đơn vị sản xuất: Inox Việt Cường Thịnh
- Kích thước: D560 x R560 x C1000/1700 mm.
- Đường kính xửng hấp: 400 mm.
- Chất liệu: 2 lớp inox 304, dày 1 mm.
- Foam cách nhiệt dày 3cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.