Thông số Nồi Hấp Xôi Bằng Điện 1 Tầng NHX-D500-1T
- Tên sản phẩm: Nồi hấp xôi bằng điện [ xửng hấp xôi bằng điện ].
- Mã sản phẩm: NHX-D500-1T.
- Xuất xứ: Việt Nam.
- Nhà sản xuất: Inox Việt Cường Thịnh.
- Chất liệu: Inox 304 với 2 lớp dày 1mm tích hợp với foam cách nhiệt dày khoảng 3cm.
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng điện.
- Kích thước tổng thể: D660 X R660 X C1000 mm.
- Đường kính xửng hấp: 500 mm.
- Chiều cao xửng hấp: 220 mm.
- Đặc điểm có Số tầng hấp: 1 tầng hấp (xửng hấp).
- Công suất nồi: 4.5Kw.
- Điện áp: 220V/50Hz.