Thông số kỹ thuật nồi hấp xôi công nghiệp bằng điện 2 tầng NHX-D440-2T
- Mã sản phẩm: NHX-D440-2T
- Đơn vị sản xuất: Việt Cường Thịnh.
- Nhiên liệu sử dụng: Bằng Điện.
- Chất Liệu: Inox 304 – 1mm 2 lớp, đổ foam cách nhiệt dày 3 cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Công suất: 4,5 Kw.
- Nhiệt độ: 50 – 100 độ C.
- Thời gian sôi: 30 – 40P.
- Số tầng hấp: 2 tầng [2 xửng].
- Đường kích xửng hấp: 440 mm.
- Chiều cao xửng hấp: 220 mm.