Thông số kỹ thuật của Nồi Hấp Xôi Điện Ecomi 2 Tầng Size 400 NHXE-D400-2T
- Mã sản phẩm: NHXE-D400-2T
- Xuất xứ: Inox Việt Cường Thịnh
- Chất liệu: inox 304, dày 1.0 mm
- Kích thước: D500 x R500 x C620/1160 mm
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 400 mm, cao 220 mm
- Đường kính nồi hấp: 400 mm
- Nhiên liệu sử dụng: Điện 220V/ 50Hz
- Công suất: 3 kW