Thông số kỹ thuật của Nồi Hấp Xôi Điện Ecomi 3 Tầng Size 500 NHXE-D500-3T
- Mã sản phẩm: NHXE-D500-3T
- Xuất xứ: Inox Việt Cường Thịnh
- Chất liệu: inox 304, dày 1.0 mm
- Kích thước: D600 x R600 x C620/1380 mm
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 500 mm, cao 220 mm
- Đường kính nồi hấp: 500 mm
- Nhiên liệu sử dụng: Điện 220V/ 50Hz
- Công suất: 3 kW