Thông số kỹ thuật của Nồi Hấp Xôi Điện Ecomi 3 Tầng Size 600 NHXE-D600-3T
- Mã sản phẩm: NHXE-D600-3T
- Xuất xứ: Inox Việt Cường Thịnh
- Chất liệu: inox 304, dày 1.0 mm
- Kích thước: D700 x R700 x C620/1380 mm
- Kích thước xửng hấp: Đường kính 600 mm, cao 220 mm
- Đường kính nồi hấp: 600 mm
- Nhiên liệu sử dụng: Điện 220V/ 50Hz
- Công suất: 3 kW