Nồi Tráng Bánh Điện Công Nghiệp Size 600 NHBC-D600
Thông tin Nồi Tráng Bánh Công Nghiệp Size 600 NHBC-D600
- Mã SP: NHBC-600
- Đơn vị sản xuất: Inox Việt Cường Thịnh
- Nhiên liệu: Bằng điện.
- Chất liệu: Inox 304 – 2 lớp, dày 1mm.
- Foam cách nhiệt 3 cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Công suất: 4,5 Kw.
- Kích thước: D760 x R760 x C780 mm
- Đường kính nồi: 600 mm (60 cm)