Nồi Tráng Bánh Cuốn Công Nghiệp Size 500 NHBC-D500
Thông số kỹ thuật Nồi Tráng Bánh Cuốn Công Nghiệp Size 500 NHBC-D500
- Mã SP: NHBC-500
- Đơn vị sản xuất: Inox Việt Cường Thịnh
- Nhiên liệu: Bằng điện.
- Chất liệu: Inox 304 – 2 lớp, dày 1mm.
- Foam cách nhiệt 3 cm.
- Điện áp: 220V/50 Hz.
- Công suất: 4,5 Kw.
- Kích thước: D660 x R660 x C780 mm
- Đường kính nồi: 500 mm (50 cm)